ตอบกลับไปยัง: สามารถแจ้งเรื่องร้องเรียน ร้องทุกข์ได้ที่นี่ครับ

index ฟอรั่ม ร้องเรียน-ร้องทุกข์ สามารถแจ้งเรื่องร้องเรียน ร้องทุกข์ได้ที่นี่ครับ ตอบกลับไปยัง: สามารถแจ้งเรื่องร้องเรียน ร้องทุกข์ได้ที่นี่ครับ

ชาญชัย
ผู้เยี่ยมชม

<p style=”text-align: left;”>ผมจะมาร้องทุกข์เรื่องกลุ่มผู้เลี้ยงควายในหมู่บ้านครับบ้านนาแกน้อยหมู่4ต.ดงมะไฟ อ.เมือง จ.สกลนครครับคือมีการไล่ต้อนวัวออกมาเลี้ยงเส้นวัดป่าศรีเวียงคำ แล้วถ่ายอุจาระบนท้องถนนทำให้เกิดมลภาวะเป็นพิษและเกิดอุบัติเหตุเวลาฝนตกลงมาก็จะเลนเต็มถนนครับผมอยากให้เจ้าหน้าที่ส่วนท้องถิ่นลงมาตรวจสอบปัญหาเรื่องร้องเรียนและแจ้งกลุ่มผู้เลี้ยงควายแนะนำแก้ปัญหาตามพระราชบัญญัติสาธารสุขต่อไปครับ</p>
ขอบพระคุณครับ