สามารถแจ้งเรื่องร้องเรียน ร้องทุกข์ได้ที่นี่ครับ

index ฟอรั่ม ร้องเรียน-ร้องทุกข์ สามารถแจ้งเรื่องร้องเรียน ร้องทุกข์ได้ที่นี่ครับ

กำลังดู 4 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 4 (ของทั้งหมด 4)
  • ผู้เขียน
    Admin
    ผู้เยี่ยมชม

สามารถแจ้งเรื่องร้องเรียน ร้องทุกข์ได้ที่นี่ครับ

• กระทู้นี้ถูกดัดแปลง 4 years, 9 months มาแล้ว โดย Super admin
    #4154 Reply
    DanielVok
    ผู้เยี่ยมชม

Your method of telling all in this article is actually good,all [url=https://www.totohan.com/reelgame]미니게임[/url]can without difficulty know it, Thanks a lot

#8617 Reply
    ไทนาแก
    ผู้เยี่ยมชม

ขอความอนุเคราะห์ในการซ่อมแซมถนน คสล. สาย หลังค่ายลูกเสือ   (บ้านฝาก) เส้นทางทะลุไป ตชด

ทางถนนคสล. ชำรุดทรุดตัวหลุม ขนาดใหญ่ มีรถสัญญจรไปมาเป็นจำนวนมากอาจเกิดอุบัติเหตุแก่ผู้สัญจรไปมา

#9414 Reply
    ชาญชัย
    ผู้เยี่ยมชม

<p style=”text-align: left;”>ผมจะมาร้องทุกข์เรื่องกลุ่มผู้เลี้ยงควายในหมู่บ้านครับบ้านนาแกน้อยหมู่4ต.ดงมะไฟ อ.เมือง จ.สกลนครครับคือมีการไล่ต้อนวัวออกมาเลี้ยงเส้นวัดป่าศรีเวียงคำ แล้วถ่ายอุจาระบนท้องถนนทำให้เกิดมลภาวะเป็นพิษและเกิดอุบัติเหตุเวลาฝนตกลงมาก็จะเลนเต็มถนนครับผมอยากให้เจ้าหน้าที่ส่วนท้องถิ่นลงมาตรวจสอบปัญหาเรื่องร้องเรียนและแจ้งกลุ่มผู้เลี้ยงควายแนะนำแก้ปัญหาตามพระราชบัญญัติสาธารสุขต่อไปครับ</p>
    ขอบพระคุณครับ

กำลังดู 4 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 4 (ของทั้งหมด 4)
ตอบกลับไปยัง: ตอบกลับ #9414 ใน สามารถแจ้งเรื่องร้องเรียน ร้องทุกข์ได้ที่นี่ครับ
ข้อมูลของคุณ: